
Lưu Trữ Gia Đình
Pin Treo Tường LiFePO4 25.6V
Pin treo tường 25.6V LiFePO4 thiết kế tiết kiệm không gian, BMS thông minh, lưu trữ năng lượng mặt trời cho gia đình.
Liên hệ báo giá
Bảo hành 5 năm
Giao hàng toàn quốc
Chính hãng 100%
Đặc Điểm Nổi Bật
- Thiết kế treo tường tiết kiệm không gian
- BMS thông minh bảo vệ toàn diện
- Tương thích đa biến tần (PYLON, DEYE, GROWATT...)
- Giao tiếp RS485/RS232/CAN linh hoạt
- Ngoại hình đẹp, lắp đặt dễ dàng
Thông Số Kỹ Thuật
| Điện áp | 25.6V |
| Loại pin | LiFePO4 |
| Điện áp sạc tối đa | 29.2V |
| Điện áp xả tối thiểu | 20V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ 60°C |
| BMS | Sạc/Xả/Ngắn mạch/Nhiệt độ/Cân bằng |
| Giao tiếp | RS485, RS232, CAN |
| Tương thích biến tần | PYLON, DEYE, GROWATT, GOODWE, SOLAX, LUXPOWER, MUST, SRNE |
| Chứng nhận | CE, RoHS |
| Bảo hành | 5 năm |
Tư vấn miễn phí qua WhatsApp
Nhận phản hồi trong 5 phút
Câu Hỏi Thường Gặp
Pin Treo Tường LiFePO4 25.6V có bảo hành bao lâu?▼
Pin Treo Tường LiFePO4 25.6V được bảo hành 5 năm bởi BATE Lithium. Chúng tôi cam kết hỗ trợ kỹ thuật trong suốt thời gian bảo hành.
Có giao hàng tại Việt Nam không?▼
BATE Lithium giao hàng toàn quốc. Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng lớn. Liên hệ hotline để được tư vấn.



